Giỏ hàng

Gofen 400mg

Thương hiệu: Khác
|
0₫

Gofen 400 giảm đau do cảm cúm, đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, đau lưng, đau nhẹ do viêm khớp, đau bụng kinh, hạ sốt.

Số lượng

1. Chống chỉ định: 
Mẫn cảm với Aspirin và các thuốc kháng viêm không Steroid khác.
Bệnh nhân loét dạ dày tá tràng tiến triển.
Tiền sử bệnh hen, mày đay.
Tiền sử chảy máu.
Đang điều trị thuốc chống đông máu coumarin.
Suy tim sung huyết.
Người bị bệnh tạo keo.
Suy chức năng gan, thận nặng.
3 tháng cuối của thai kỳ.

2. Hướng dẫn sử dụng
Chỉ định:
Làm giảm đau do cảm cúm, đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, đau lưng, đau nhẹ do viêm khớp, đau bụng kinh, hạ sốt.
Liều dùng và cách dùng:
Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên mỗi 4 – 6 giờ.
Thận trọng:
Không phối hợp Ibuprofen với Aspirin và các thuốc kháng viêm không Steroid khác vì có nguy cơ gây kích ứng đường tiêu hóa.
Không uống thuốc chung với thức uống có cồn.
Thận trọng với bệnh nhân bị loét dạ dày tá tràng.
Bảo quản: 
Bảo quản ở nhiệt độ không quá 30 độ C.

3. Thông tin thuốc
Thành phần: 
Ibuprofen :400mg, tá dược vừa đủ
Quy cách đóng gói: Hộp 5 vỉ x 10 viên
Xuất xứ thương hiệu: Úc
Nhà sản xuất: Mega Lifesciences

Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.

Thông tin liên hệ
Quầy Thuốc Bà Ty cam kết nỗ lực hết mình nhằm cung cấp sản phẩm và dịch vụ đúng với những giá trị mà khách hàng mong đợi.
Địa chỉ: 77A, Đường 3, Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội
Số điện thoại: 0912312120
Email: quaythuocbaty@gmail.com

Gofen 400mg

0₫

Sản phẩm đã xem

0₫ 0₫
Facebook Google+ Top